Labaran Kamfani

  • Yadda ake yin gumaka tare da tasirin watsa haske

    Yadda ake yin gumaka tare da tasirin watsa haske

    Komawa shekaru goma da suka gabata, masu zanen kaya sun fi son gumaka da haruffa masu haske don ƙirƙirar gabatarwar ra'ayi daban lokacin da aka kunna baya.Yanzu, masu zanen kaya suna neman mai laushi, mafi mahimmanci, jin dadi da jituwa, amma yadda za a haifar da irin wannan tasiri?Akwai hanyoyi guda 3 don saduwa da shi kamar yadda aka kwatanta a ƙasa ...
    Kara karantawa
  • Babban girman etched gilashin anti-glare zuwa Isra'ila

    Babban girman etched gilashin anti-glare zuwa Isra'ila

    An aika da babban gilashin da ba a taɓa gani ba zuwa Isra'ila Wannan babban aikin gilashin da aka yi a baya an yi shi da farashi mai matuƙar tsada a Spain.Kamar yadda abokin ciniki ke buƙatar gilashin Etched AG na musamman tare da ƙaramin adadi, amma babu mai siyarwa da zai iya bayarwa.A karshe, ya same mu;za mu iya samar da customize...
    Kara karantawa
  • Saida Gilashin Ci gaba da Aiki tare da Cikakkun Ƙarfin Ƙirƙirar

    Saida Gilashin Ci gaba da Aiki tare da Cikakkun Ƙarfin Ƙirƙirar

    Zuwa ga abokan cinikinmu masu daraja da abokan haɗin gwiwarmu: Saida Glass yana ci gaba da aiki nan da 30/01/2023 tare da cikakken ikon samarwa daga hutun CNY.Bari wannan shekara ta zama shekara ta nasara, wadata da nasarori masu haske a gare ku duka!Ga kowane buƙatun gilashi, don Allah kar a yi shakka a tuntuɓe mu ASAP!Sale...
    Kara karantawa
  • Gabatarwa na gida etched AG aluminum-silicon gilashin

    Gabatarwa na gida etched AG aluminum-silicon gilashin

    Daban-daban daga soda-lemun tsami gilashin, gilashin aluminosilicate yana da m sassauci, karce juriya, lankwasawa ƙarfi da kuma tasiri ƙarfi, kuma ana amfani da ko'ina a PID, automotive tsakiya iko bangarori, masana'antu kwakwalwa, POS, wasan Consoles da 3C kayayyakin da sauran filayen.Daidaitaccen kauri...
    Kara karantawa
  • Wani nau'in Gilashin Gilashin Ya Dace don Nunin Ruwa?

    Wani nau'in Gilashin Gilashin Ya Dace don Nunin Ruwa?

    A cikin tafiye-tafiyen teku na farko, na'urori irin su compass, na'urorin hangen nesa, da gilashin sa'o'i su ne ƴan kayan aikin da ma'aikatan jirgin za su iya taimaka musu su kammala tafiye-tafiyensu.A yau, cikakkun saitin kayan aikin lantarki da manyan allon nunin nuni suna ba da bayanan kewayawa na ainihin lokaci da abin dogaro...
    Kara karantawa
  • Menene Laminated Glass?

    Menene Laminated Glass?

    Menene Laminated Glass?Gilashin da aka ɗora ya ƙunshi guda biyu ko fiye na gilashi tare da ɗaya ko fiye da yadudduka na inzali na polymer ɗin da aka yi sandwid a tsakanin su.Bayan babban zafin jiki na musamman pre-pressing (ko vacuuming) da yanayin zafin jiki da matakan matsa lamba, gilashin da tsaka-tsakin ...
    Kara karantawa
  • Kwanaki 5 Gina Ƙungiyar GuiLin

    Kwanaki 5 Gina Ƙungiyar GuiLin

    Daga 14 ga Oktoba zuwa 18 ga Oktoba mun fara ginin ƙungiyar kwanaki 5 a Guilin City, lardin Guangxi.Tafiya ce da ba za a manta da ita ba.Muna ganin kyawawan wurare masu kyau kuma duk sun kammala tafiya na 4KM na 3 hours.Wannan aikin ya gina aminci, rage rikici da haɓaka dangantaka da te...
    Kara karantawa
  • Menene Tawada IR?

    Menene Tawada IR?

    1. Menene tawada IR?IR tawada, cikakken suna shi ne Infrared Transmittable Tawada (IR Transmitting Tawada) wanda zai iya selectively watsa infrared haske da kuma toshe bayyane haske da ultraviolet ray (hasken rana da sauransu.) Ana amfani da yafi a daban-daban smart phones, smart home m iko, da kuma capacitive touch ...
    Kara karantawa
  • Sanarwa na Hutu - Ranakun Ranakun Ƙasa

    Sanarwa na Hutu - Ranakun Ranakun Ƙasa

    Don bambanta abokin ciniki da abokanmu: Gilashin Saida zai kasance cikin hutu don Ranakun Ranakun Ƙasa daga 1 ga Oktoba zuwa 7 ga Oktoba. Ga kowane gaggawa, da fatan za a kira mu ko aika imel.Muna fatan ku ji daɗin lokacin ban mamaki tare da dangi & abokai.Barkanku da warhaka~
    Kara karantawa
  • Ta yaya Cover Glass ke aiki don Nuni na TFT?

    Ta yaya Cover Glass ke aiki don Nuni na TFT?

    Menene TFT Nuni?TFT LCD shine Bakin Fim na Transistor Liquid Crystal Nuni, wanda ke da tsari mai kama da sanwici tare da lu'ulu'u na ruwa cike tsakanin faranti biyu na gilashi.Yana da TFT da yawa kamar adadin pixels da aka nuna, yayin da Gilashin Tacewar Launi yana da tace launi wanda ke haifar da launi.Tsarin TFT...
    Kara karantawa
  • Yadda za a tabbatar da manne tef akan gilashin AR?

    Yadda za a tabbatar da manne tef akan gilashin AR?

    AR shafi gilashin da aka kafa ta ƙara Multi-Layer Nano- Tantancewar kayan a kan gilashin surface ta injin reactive sputtering don cimma sakamakon ƙara watsawa da gilashin da kuma rage surface reflectivity.Wanne kayan shafa na AR ya ƙunshi Nb2O5 + SiO2+ Nb2O5+ S ...
    Kara karantawa
  • Sanarwa na Hutu - Bikin tsakiyar kaka

    Sanarwa na Hutu - Bikin tsakiyar kaka

    Don bambanta abokin ciniki da abokanmu: Gilashin Saida zai kasance cikin hutu don bikin tsakiyar kaka daga 10 ga Satumba zuwa 12 ga Satumba. Ga kowane gaggawa, da fatan za a kira mu ko aika imel.Muna fatan ku ji daɗin lokacin ban mamaki tare da dangi & abokai.Barkanku da warhaka~
    Kara karantawa

Aiko mana da sakon ku:

WhatsApp Online Chat!